![](/web/web17/images/stories/8-7-67-3.jpg)
วันที่ 6-7 กรกรฎาคม 2567 อธิการบดีมหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ มอบหมายให้กองกิจการนักเรียน นักศึกษาและกิจการพิเศษ นำโดย ผศ.ดร.ฉัตร์ชัย แสงสุขีลักษณ์ รองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและกิจการพิเศษ พร้อมด้วย ผศ.อเนชา เพียรทอง ผู้อำนวยการกองกิจการนักศึกษาและกิจการพิเศษ ติดตามผลการดำเนินงานโครงการสำคัญของประเทศ (Flagship Project 2567) ประจำปีงบประมาณ 2567 ภายใต้โครงการพลศึกษาและกีฬา กับการพัฒนาเด็ก เยาวชน และประชาชนในชุมชน ให้มีสุขภาวะที่ดี
อ่านเพิ่มเติม...